Mamadou Diatta
Appearance
Mamadou Diatta | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Ziguinchor (en) , 5 ga Afirilu, 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Mamadou Diatta (an haife shi ranar 5 ga watan Afrilun 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 6 ga watan Agustan 2020, Diatta ya sanya hannu kan kwantiragin ƙwararrun sa na farko tare da Pau FC.[1] Ya fara wasansa na farko tare da Pau a wasan 1-1 Ligue 2 da Rodez AF a ranar 29 ga ga watan Agustan 2020.[2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Mamadou Diatta at Soccerway