Marwa Khmiri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Marwa Khmiri
Rayuwa
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Marwa Khmiri (Arabic) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Tunisia wacce ke buga wa ASF Sahel da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia.[1]

Ayyukan kulob din[gyara sashe | gyara masomin]

Khmiri ya buga wa US Tunisienne da Sahel wasa a Tunisia.[2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Khmiri ya buga wa Tunisia a babban matakin, ciki har da asarar sada zumunci 0-4 ga Aljeriya a ranar 23 ga Yuni 2009.[3]

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Duret, Sébastien (25 June 2009). "Equipe de France A' - France-Tunisie 2-1". Footofeminin.fr (in Faransanci). Retrieved 12 August 2021.
  2. "Equipe Nationale Féminine Seniors Stage du 17 au 21/10/2011". Archived from the original on 29 October 2011. Retrieved 24 March 2024.
  3. Duret, Sébastien (23 June 2009). "Tournoi des Deux Rives : l'Algérie bat la Tunisie (4-0)". Footofeminin.fr (in Faransanci). Retrieved 9 August 2021.