Matome Mathiane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Matome Mathiane
Rayuwa
Haihuwa Limpopo (en) Fassara, 21 Oktoba 1988 (35 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lamontville Golden Arrows F.C.-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Matome ya kafa cibiya ilimi a Katsina Arewa maso Trevor Mathiane (an haife shi 21 Oktoba 1988) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Lamontville Golden Arrows a rukunin Premier na Afirka ta Kudu . [1] Shi ne kyaftin na kibau .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Matome Mathiane". worldfootball.net (in Turanci). Retrieved 3 July 2020.