Jump to content

Mishbah Al-Mashuri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mishbah Al-Mashuri
Rayuwa
Haihuwa 6 ga Faburairu, 2005 (19 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa

Muhammad Mishbah Al-Mashuri Handayan (an haife shi a ranar 5 ga watan Fabrairun shekara ta 2005) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Indonesia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar Lao League 1 Master 7 FC, a aro daga ƙungiyar Ligue 2 Nusantara United .

Ayyukan kulob din

[gyara sashe | gyara masomin]

Persib Bandung U-18

[gyara sashe | gyara masomin]

Bayan ya buga wa kungiyoyi da yawa na gida, kamar SSB Tajimalela FA a cikin Liga Kompas Kacang Garuda U-14, [1] Mishbah ya sanya hannu ta Persib Bandung U-19 kuma ya fafata a gasar zakarun matasa ta Indonesia, Elite Pro Academy Liga 1 Indonesia . Ɗaya daga cikin manyan burin Mishbah a cikin Elite Pro Academy ya kasance a lokacin nasarar Persib Bandung U-19 5-0 a kan Arema FC a rukuni na B na Elite Pro Academy Liga 1, wanda aka gudanar a filin Yon Zipur 5, Kepanjen, Malang Regency, a ranar Lahadi, 10 ga Disambain shekara ta 2023. Mishbah ya zira kwallaye a minti na 33, wanda ya kawo Persib Bandung U-19 zuwa jagora 4-0, ya ba da gudummawa ga sakamakon 5-0 na karshe.[2]

Nusantara United FC ta kafa haɗin gwiwar kasa da kasa tare da Master 7 FC, kulob din da ke da matsayi na farko a cikin Lao League 1 don kakar 2024, wanda ke zaune a Vientiane. A matsayin wani ɓangare na a wannan haɗin gwiwar, Nusantara United tana ba da rance biyu daga cikin waɗanda suka kammala karatunsu, Bagus Ilham da Misbah Al-Mashuri, ga Master 7 FC.[3] Misbah ya fara bugawa a ranar 2 ga Oktoba, 2024, a kan Namtha United, yana zuwa a minti na 75 g Misbah ya ba da taimako ga Bagus Ilham, yana taimakawa Master 7 FC samun nasara 2-0 a kan Nam Tha United.[4]

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. Nugroho, Ronny Aryanto. "Tajimalela FA dan Big Stars Babek FA Berbagi Nilai". Kompas (in Harshen Indunusiya). Retrieved 2024-10-17.
  2. Endan, Suhendra. "PERSIB U-18 Menang Telak di Gim Kedua Lawan Arema FC". Persib.co.id (in Harshen Indunusiya). Retrieved 2024-10-17.
  3. Times, I. D. N.; Rahmanda, taufani. "Nusantara United Kerja Sama dengan Tim Liga 1 Laos, Dua Pemain Dipinjamkan". IDN Times (in Harshen Indunusiya). Retrieved 2024-10-04.
  4. "3 pemain Indonesia di Liga Laos memberikan impact". Retrieved 2024-10-04.