Jump to content

Mustapha Arab

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mustapha Arab
Rayuwa
Haihuwa 19 ga Janairu, 2004 (20 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan kwaikwayo
IMDb nm11904841

Mustapharab (an haife shi a ranar 19 ga watan Janairun shekara ta 2004, a Agadir, Morocco) ɗan wasan kwaikwayo ne na Maroko. lokacin da yake da shekaru 17, ya koma Sweden tare da mahaifiyarsa.[1][2][3][4][5]

Rayuwa ta farko

[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Mustapha Aarab a garin Agadir, Morocco, kuma ya koma Sweden tare da mahaifiyarsa tun yana ƙarami, inda ya fara yin aiki tun yana ƙarama. Ya sami damar samun kulawa ta hanyar shiga cikin wasan kwaikwayon da ya nuna baiwarsa.

Mustapha Aarab ɗan wasan kwaikwayo ne na Maroko wanda ya fara aikinsa na fasaha a Sweden, ya fara aiki a shekarar 2019 a matsayin Zack a cikin jerin Beartown . An zaba shi don wannan rawar saboda Harshen Larabci mai kyau, abin da ake buƙata ga ɓangaren. ya bayyana a cikin abubuwa huɗu kawai, masu sukar suna sha'awar aikinsa kuma sun ja hankalin masu kallo sakamakon ƙwarewarsa.

A cikin 2021, Mustapha Aarab ta taka muhimmiyar rawa a cikin wasan kwaikwayo na soyayya Vinterviken, wanda ya dogara da wani labari ga matasa. An nuna shi a dandalin Netflix a ƙarƙashin sunan JJ+E + E . taka rawar John-John, ya jawo hankalin mutane kuma ya sami damar shiga cikin masana'antar fina-finai.

Aarab ɗaya daga cikin 'yan takara huɗu da aka zaba don kyautar mafi kyawun ɗan wasan kwaikwayo na Cibiyar Fim ta Sweden saboda rawar da ya taka a matsayin John-John a Vinterviken .

  1. Rafter, Darcy (2021-09-09). "Who is Mustapha Aarab? JJ+E actor's age, Instagram and roles". HITC (in Turanci). Archived from the original on 2023-12-24. Retrieved 2023-12-24.
  2. "Mustapha Aarab - Rotten Tomatoes". www.rottentomatoes.com (in Turanci). Retrieved 2023-12-24.
  3. "Mustapha Aarab". MUBI (in Turanci). Retrieved 2023-12-24.
  4. "Mustapha Aarab, Acteur.trice". CinéSérie (in Faransanci). Retrieved 2023-12-24.
  5. Oladele, Bashirat (2021-09-09). "JJ+E ending explained - revenge and young teen love". Ready Steady Cut (in Turanci). Retrieved 2023-12-24.