Jump to content

Nakamoto

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Nakamoto (中本, 中元, da dai sauransu) sunan mahaifi ne na Jafananci. Shahararrun mutane tare da sunan mahaifan su sun haɗa da:

  • Himeka Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1996), mai ba da shawara kan lafiyar ƙwaƙwalwa ta Japan, tsohon gunkin Japan kuma tsohon memba na Nogizaka46, 'yar'uwar Suzuka Nakamoto
  • Hiroshi Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1966), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Japan
  • Katsuya Nakamoto , ɗan wasan tseren kankara na Japan
  • Kentaro Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1982), mai tsere mai nisa na Japan
  • Kōji Nakamoto (仲本 工事, 1941-2022), ɗan wasan kwaikwayo na Japan
  • Kuniharu Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1959), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Japan
  • Lynn Nakamoto (an haife ta a shekara ta 1960), Alkalin Jafananci na Amurka
  • Miriam Nakamoto (an haife ta a shekara ta 1976), yar wasan Muay Thai na Japan
  • Mitsuaki Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1954), ɗan wasan ƙwallon hannu na Japan a wasannin Olympics na 1984
  • Satoshi Nakamoto, wanda ya kirkiro kudin dijital na bitcoin
  • Shuhei Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1957), mataimakin shugaban Honda Racing
  • Suzuka Nakamoto (an haife ta a shekara ta 1997), mawaƙan Japan, tsohon memba na Karen Girl's da Sakura Gakuin; mai gabatar da Babymetal; ƙanwar Himeka Nakamoto
  • Takako Nakamoto (中本 たか子, 1903-1991), marubucin litattafan Jafananci
  • Yuta Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1995), mawaƙan Jafananci mai aiki a Koriya ta Kudu, memba na ƙungiyar yara NCT 127

Mutanen da aka ba su sunan

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Tominaga Nakamoto (an haife shi a shekara ta 1715), masanin falsafar Japan