Namori Dawa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Namori Dawa
Rayuwa
Haihuwa Muritaniya, 30 Disamba 1994 (29 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
ASC Kédia (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

Namori Diaw[1] (an haife shi a shekara ta 1994), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mauritania wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron ragar Kédia da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Mauritania .

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Diaw ya fara buga wa Mauritania wasa a ranar 24 ga watan Maris 2018 da Guinea . An saka shi cikin tawagar Mauritania a gasar cin kofin ƙasashen Afirka na shekarar 2018 a Morocco.[2]

Ƙididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙididdiga daidai kamar yadda aka buga a ranar 24 Maris 2018

tawagar kasar Mauritania
Shekara Aikace-aikace Manufa
2018 1 0
Jimlar 1 0

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "FIFA Arab Cup Qatar 2021: List of players: Mauritania" (PDF). FIFA. 4 December 2021. p. 7. Retrieved 13 December 2022.
  2. "2018 African Nations Championship squads" (PDF). Confederation of African Football. Retrieved 20 January 2019.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]