Octávio Magolico

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Octávio Magolico
Rayuwa
Haihuwa Maputo, 4 Oktoba 1984 (39 shekaru)
ƙasa Mozambik
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Pos Nbr
Clube Ferroviário de Maputo (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa center (en) Fassara
Tsayi 79 in

Octavio Gregorio "Maguila" Magoliço (an haife shi ranar 4 ga watan Oktoban 1984) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne kuma ɗan ƙasar Mozambique ne, wanda a halin yanzu yake bugawa Ferroviário de Maputo na Gasar Mozambique wasa.[1]

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Magoliço kuma memba ne a ƙungiyar ƙwallon kwando ta Mozambique kuma ya bayyana tare da ƙungiyar a gasar cin kofin Afirka na shekarar 2005, 2007 da 2009.[2] Ya kasance ɗan wasan da ya zura ƙwallo a ragar Mozambique a gasar ta shekarar 2007 da 2009, inda ya samu maki 17.8 da maki 13.4 a kowane wasa.

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

  • ƙungiyar Mozambique (2): 2018, 2019

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2011-09-29. Retrieved 2023-03-31.
  2. https://web.archive.org/web/20090813200904/http://www.libya2009.fiba.com/pages/eng/fe/09/fafcm/player/p/eid/4047/pid/47618/sid/6599/tid/332/profile.html