Odette Gnintegma

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Odette Gnintegma
Rayuwa
Haihuwa 22 ga Afirilu, 1999 (25 shekaru)
ƙasa Togo
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Odette Gnettegma (an haife shi a ranar 22 ga watan Afrilu shekara ta 1999) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Togo wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hari ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Moroccan Raja Ain Harrouda da ƙungiyar mata ta ƙasar Togo .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Gnintegma ya buga wa Tempête FC da Athlèta FC a Togo da kuma Raja Ain Harrouda ta Morocco.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Gnintegma ta buga wa tawagar mata ta Togo a matakin babban mataki a lokacin neman tikitin shiga gasar cin kofin Afirka ta mata na 2022 . [1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Odette Gnintegma on Instagram
  1. "Odette Gnintegma". Global Sports Archive. Retrieved 23 February 2022.