Okoro Uchenna Kalu
Appearance
Okoro Uchenna Kalu | |
---|---|
Rayuwa | |
ƙasa | Najeriya |
Sana'a | |
Sana'a | ɗan siyasa |
Okoro Uchenna Kalu ɗan siyasan Najeriya ne, ɗan jarida kuma tsohon ma'aikacin banki. Kalu ya taɓa zama ɗan majalisar dokokin jihar Abia tun a shekarar 2023. Kalu shine shugaban masu rinjaye na majalisar. [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Abia: Journalist, Okoro Uchenna declares for Arochukwu assembly seat, picks APC forms". Vanguard. 5 May 2022. Retrieved 12 December 2024.
- ↑ "How Uchenna Kalu Okoro emerged ASHA member elect". Aro News. 16 June 2023. Retrieved 12 December 2024.
- ↑ Olu, Tayo (30 June 2023). "JUST IN: THE WHISTLER Ex-Staff Uche Kalu, Youngest Abia Assembly Member, Elected Majority Leader". The Whistler.