Jump to content

Patricia Klesser

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Patricia Klesser
Rayuwa
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a cricketer (en) Fassara

Patricia Klesser tsohuwar ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Afirka ta Kudu wacce ta yi wasa a matsayin mai tsaron gida. Ta buga wa Ingila wasa a lokacin yawon shakatawa na 1960/61 na Afirka ta Kudu XI da Kudancin Transvaal B kafin ta maye gurbin Eleanor Lambert a matsayin mai tsaron gida na Wasan gwaji na uku, wasan da ta buga wa Afirka ta Kudu. Ta buga a lambar goma sha ɗaya a duka biyun, kuma ta zira kwallaye 4 & 0 * yayin da Afirka ta Kudu ta rasa ta hanyar wickets 8.[1] Ta fara buga wasan kurket na cikin gida ga Arewacin Transvaal.[2][3]

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "South Africa Women v England Women". CricketArchive. Retrieved 2009-11-06.
  2. "Player Profile: Patricia Klesser". ESPNcricinfo. Retrieved 4 March 2022.
  3. "Player Profile: Pat Klesser". CricketArchive. Retrieved 4 March 2022.