Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Peter CholRayuwa Haihuwa
Malakal (en) , 23 Oktoba 1994 (29 shekaru) Sana'a Sana'a
ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya Ƙungiyoyi
Shekaru
Wasanni da ya/ta buga
Ƙwallaye
Peter Bentiu Daniel Chol (an haife shi a ranar 23 ga watan Oktoba 1994)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sudan ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar Premier League ta Kator FC da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Sudan ta Kudu.[2]
Chol ya buga wa Sudan ta Kudu wasa a babban mataki a gasar neman gurbin shiga gasar cin kofin kasashen Afrika na shekarar 2019 rukunin C. [3]
A'a.
Kwanan wata
Wuri
Abokin hamayya
Ci
Sakamako
Gasa
1.
27 Maris 2022
Filin wasa na St. Mary-Kitende, Entebbe, Uganda
</img> Djibouti
1-0
1-0
2023 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
↑ "Competitions - 32nd Edition of Total Africa Cup of
Nations - Match Details" . CAF . Retrieved 12
October 2010.
↑ "Profile of P. Chol" . footballcritic.com . Retrieved
10 April 2022.
↑ "Competitions - 32nd Edition of Total Africa
Cup of Nations - Team Details - Player Details" .
CAF . Retrieved 12 October 2010.