Jump to content

Ray Odyssey

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ray Odyssey
Rayuwa
Haihuwa San Diego, 31 ga Janairu, 1968 (56 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Sana'a
Sana'a amateur wrestler (en) Fassara da professional wrestler (en) Fassara

Ray Samalones (an haife shi a watan Janairu 31,shekara 1968.) ɗan kokawa ƙwararren ɗan Amurka ne, wanda aka fi sani da sunansa na zobe "Surfer" Ray Odyssey .

Kwararren ɗan kokawa

[gyara sashe | gyara masomin]

Odyssey yana gasa da farko, a cikin ci gaban masu zaman kansu, na arewa maso gabas da tsakiyar Atlantika. Odyssey ya sami nasarar takin gargajiya a tsakiyar Kudu, Ƙungiyar kokawar Amurka, gwagwarmaya a cikin 1990 kuma ya kuma yi wani ɗan wata alama a shekarar 1990 sannan kuma ya buga wani bayyanar da kungiyar kokawar duniya a duniya kuma ya ci Tazz a cikin duhu a cikin 1991.

Ray Odyssey

Bugu da ƙari, kokawa a matsayin ɗan takara guda ɗaya, Odyssey kuma ya kafa ƙungiyoyin alamar nasara da yawa tare da abokan tarayya irin su Vic Steamboat, Chris Evans kuma mafi mahimmanci tare da The Inferno Kid (a matsayin "The Beach Bullies") da Jimmy Deo (a matsayin "Surf da Turf" ).

Gasa da nasarori

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Can-Am Wrestling
    • Can-Am Gasar Nauyin Nauyi (lokaci 1) [1]
  • Ƙarni kokawa Alliance
    • CWA Hasken Nauyin Nauyi (Sau 2)
    • CWA Tag Team Championship (lokaci 1) – tare da Vic Steamboat [1]
  • Gasar Kokawa ta Duniya ajin Duniya
    • Gasar Cin Nauyin Hasken IWCCW ( lokaci 1 ) [1]
  • Ƙungiyar kokawa ta ƙasa
    • NWA United States Tag Championship Championship ( lokaci 1 ) – tare da Kid Inferno [1]
  • NWA Arewa maso Gabas Wrestling
    • NWA Arewa maso Gabas Gasar Nauyin Nauyi mai nauyi (lokaci 1) [1]
  • Kokawa ta Pennsylvania
    • PCW Amurka Gasar Nauyin Nauyin (Lokaci 1) An Ci Kane [1]
    • PCW Tag Team Championship (lokaci 1) – tare da Jimmy Deo [1]
  • An kwatanta Pro Wrestling
    • PWI ya sanya shi # 170 daga cikin 500 mafi kyawun kokawa na PWI 500 a cikin 1992
  • Ƙungiyar Kokawar Duniya
    • WWA Junior Championship Championship (sau uku) [1]
  1. 1.0 1.1 1.2 1.3 1.4 1.5 1.6 1.7 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named Titles

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ray Odyssey's profile at Cagematch.net, Internet Wrestling Database