Rayane Hamidou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rayane Hamidou
Rayuwa
Haihuwa Saudi Arebiya, 13 ga Afirilu, 2002 (22 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Rayane Hamidou ( Larabci: ريان حامد‎  ; an haife shi a ranar 13 ga watan Afrilu 2002) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ɗan ƙasar Saudiyya ne kuma wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar Al-Ahli.[1] [2]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Hamidou ya fara aikinsa a Al-Ahli kuma an kira shi zuwa tawagar farko a watan Yuli 2021.[3] A ranar 16 ga watan Agusta 2021, Hamidou ya rattaba hannu kan kwantiragin ƙwararrun sa na farko da ƙungiyar.[4] Ya fara buga wasansa na farko a kungiyar a ranar 25 ga watan Agusta 2021 ta hanyar fara wasan da kulob ɗin Damac. [5] A ranar 29 ga watan Janairu 2022, Hamidou ya koma kulob ɗin Al-Tai a matsayin aro.[6]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Saudi Arabia U23

  • Gasar WAFF U-23 : 2022

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. " ﺭﻳﺎﻥ ﻣﺤﻤﺪ ﺣﺎﻣﺪ - Rayane Hamidou" .
  2. "R. HAMIDOU" .
  3. " ﺍﻷﻫﻠﻲ ﻳﺴﺘﻘﺒﻞ ﺣﺎﻣﺪ " .
  4. " ﺭﺳﻤﻴﺎً .. ﺍﻷﻫﻠﻲ ﺍﻟﺴﻌﻮﺩﻱ ﻳﺠﺪﺩ ﻋﻘﻮﺩ 3 ﻻﻋﺒﻴﻦ - ﺻﺤﺎﻓﺔ ﺍﻟﺠﺪﻳﺪ " .
  5. " ﺗﺸﻜﻴﻠﺔ ﺃﻫﻠﻲ ﺟﺪﺓ ﺃﻣﺎﻡ ﺿﻤﻚ " .
  6. " ﺭﺳﻤﻴًﺎ .. ﺍﻟﻄﺎﺋﻲ ﻳﻌﻠﻦ ﺗﻌﺎﻗﺪﻩ ﻣﻊ ﺭﻳﺎﻥ ﺣﺎﻣﺪ ﻗﺎﺩﻣﺎ ﻣﻦ ﺍﻷﻫﻠﻲ " .

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Rayane Hamidou at Soccerway
  • Rayane Hamidou at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)