Royston
Appearance
Royston | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Royston na iya nufin:
Wuraren da aka yi
[gyara sashe | gyara masomin]Ostiraliya
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston, Queensland, wani yanki na karkara
Kanada
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston, British Columbia, wani karamin ƙauye
Ingila
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston, Hertfordshire, wani gari da kuma cocin farar hula, a baya wani bangare a Cambridgeshire
- Royston, South Yorkshire, ƙauyen da ke kusa da Barnsley, da Wakefield
- Royston Vasey, wani gari ne na almara a cikin jerin shirye-shiryen talabijin The League of GentlemenƘungiyar Maza
Scotland
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston, Glasgow, wani gundumar Glasgow, wanda aka fi sani da Garngad
Amurka
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston, Georgia, wani gari
- Royston, Texas, garin fatalwa
Sunan mahaifi
[gyara sashe | gyara masomin]Royston sunan mahaifi ne na Turanci, kuma ya fito ne daga wani wuri a Kudancin Yorkshire mai suna Royston .
Mutane
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston Drenthe (an haife shi a shekara ta 1987), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Dutch
- Royston Ellis (an haife shi a shekara ta 1941), marubucin Ingilishi
- Royston Ffrench (an haife shi a shekara ta 1975), ɗan wasan motsa jiki na Burtaniya
- Royston Evans (1884-1977), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Australiya, wanda aka fi sani da Mac Evans
- Royston Gabe-Jones (1906-1965), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Welsh
- Royston ko Roy Goodacre (an haife shi a shekara ta 1967), Masanin kimiyyar halittu na Burtaniya da Masanin Kimiyya
- Royston Nash, mai gudanarwa na Turanci
- Royston Tan (an haife shi a shekara ta 1976), mai shirya fina-finai na Singapore
- Royston Vasey, ainihin sunan ɗan wasan kwaikwayo na Turanci Roy 'Chubby' Brown
- Henry Royston (1819-1873), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Ingila
- Matashi Lea Royston (1819-1884), Kanal na Sojojin Tarayyar Amurka
- Ivor Royston, likitan Amurka kuma ɗan kasuwa
- Brigadier Janar John Royston (1860-1942), jami'in sojojin Burtaniya da aka haifa a Afirka ta Kudu
- Richard Royston (1601-1686), mai sayar da littattafai da kuma mai bugawa
- Robert Royston (1918-2008), masanin gine-gine
- Shad Royston (an haife shi a shekara ta 1982), ɗan wasan rugby na Australiya
- Royston Sagigi-Baira (an haife shi a shekara ta 1999), mawaƙin Australiya kuma wanda ya lashe Australian Idol a 2023
Dubi kuma
[gyara sashe | gyara masomin]- Royston crow, wani sunan da aka yi wa kwalliyakwayar cuta
- Royston Vasey, wani gari ne na almara wanda aka kafa The League of Gentlemen
- Royston Town FC, kulob din kwallon kafa na Ingila a Hertfordshire
- Craigroyston FC, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Scotland
- Makarantar Sakandare ta Craigroyston