Jump to content

Saiful (mai wasan ƙwallon ƙafa)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Saiful (mai wasan ƙwallon ƙafa)
Rayuwa
Haihuwa 9 Satumba 2002 (22 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Saiful (an haife shi a ranar 9 ga watan Satumbar shekara ta 2002) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Indonesia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kulob din Ligue 2 Perserang Serang, a aro daga Persebaya Surabaya .

Ayyukan kulob din

[gyara sashe | gyara masomin]

Bandung United (rashin kuɗi)

[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu a Bandung United don yin wasa a Ligue 2 a kakar 2021, a aro daga Persib Bandung . Ya buga wasanni 14 a gasar kuma ya zira kwallaye 3 a Bandung United . [1]

Persebaya Surabaya

[gyara sashe | gyara masomin]

Ya sanya hannu a Persebaya Surabaya kuma ya taka leda a Lig 1 a kakar shekara ta 2022-2023. Saiful ya fara buga wasan farko a ranar 7 ga watan Agusta 2022 a wasan da ya yi da Bhayangkara a Filin wasa na Wibawa Mukti, Cikarang . [2]

Kididdigar aiki

[gyara sashe | gyara masomin]
As of 23 October 2023[3]
Kungiyar Lokacin Ƙungiyar Kofin Yankin nahiyar Sauran Jimillar
Rarraba Aikace-aikacen Manufofin Aikace-aikacen Manufofin Aikace-aikacen Manufofin Aikace-aikacen Manufofin Aikace-aikacen Manufofin
Persib Bandung 2020 Lig 1 0 0 0 0 - 0 0 0 0
Bandung United (rashin kuɗi) 2021–22 Ƙungiyar 3 14 3 0 0 - 0 0 14 3
Persebaya Surabaya 2022–23 Lig 1 4 0 0 0 - 0 0 4 0
2023–24 Lig 1 0 0 0 0 - 0 0 0 0
Perserang Serang (rashin kuɗi) 2023–24 Ligue 2 3 0 0 0 - 0 0 3 0
Cikakken aikinsa 21 3 0 0 0 0 0 0 21 3
Bayani

Bayanan da aka ambata

[gyara sashe | gyara masomin]
  1. "Akan Ciutkan Skuad, Pelatih Persib Kantongi Nama-nama yang akan Dipinjamkan". www.jawapos.com.
  2. "Hasil BRI Liga 1: Bhayangkara FC vs Persebaya Surabaya 1-0". bola.tempo.co. Retrieved 7 August 2022.
  3. "Indonesia - Saiful - Profile with news, career statistics and history". Soccerway. Retrieved 7 August 2022.

Haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Saiful at Soccerway
  • Saiful a Liga Indonesia (a cikin Indonesian)