Sawssen Ismail

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sawssen Ismail
Rayuwa
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Sawssen Ismail (Arabic) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Tunisia wacce ke buga wa ASF Sahel da ƙungiyar mata ta ƙasar Tunisia .

Ayyukan kulob din[gyara sashe | gyara masomin]

Ismail ta buga wa Sahel wasa a Tunisia.[1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ismail ya buga wa Tunisia a babban matakin, ciki har da asarar sada zumunci 0-4 ga Aljeriya a ranar 23 ga Yuni 2009.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Duret, Sébastien (18 June 2009). "Tournoi des Deux Rives : les sélections algérienne et tunisienne". Footofeminin.fr (in Faransanci). Retrieved 14 August 2021.
  2. Duret, Sébastien (23 June 2009). "Tournoi des Deux Rives : l'Algérie bat la Tunisie (4-0)". Footofeminin.fr (in Faransanci). Retrieved 9 August 2021.