Sherly Jeudy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sherly Jeudy
Rayuwa
Haihuwa Léogâne (en) Fassara, 13 Oktoba 1998 (25 shekaru)
ƙasa Haiti
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Haiti national football team (en) Fassara2015-1511
  Haiti women's national under-20 football team (en) Fassara2017-2018111
Q117104539 Fassara2018-2018
Santiago Morning (en) Fassaraga Afirilu, 2019-ga Yuli, 2019
Q117104539 Fassaraga Yuli, 2019-Disamba 2019
  F.C. Nantes (en) Fassara2020-2021
Grenoble Foot 38 (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 1.65 m

Sherly Jeudy (an haife ta a ranar 13 ga watan Oktoba shekarar 1998) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Haiti wacce ke buga gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Faransa ta Grenoble Foot 38 da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Haiti .

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera kwallayen Haiti da farko

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 21 ga Agusta, 2015 Juan Ramón Loubriel Stadium, Bayamón, Puerto Rico Template:Country data ARU</img>Template:Country data ARU 2-0 14–0 2016 CONCACAF cancantar Gasar cancantar Gasar Olympics
2 3-0
3 6-0
4 Afrilu 18, 2018 Stade Sylvio Cator, Port-au-Prince, Haiti  U.S. Virgin Islands</img> U.S. Virgin Islands 4-0 7-0 2018 CFU Series Challenge Series
5 Afrilu 20, 2018 7-0 14–0
6 14-0
7 11 ga Mayu, 2018  Guadeloupe</img> Guadeloupe 11-0 11–0 2018 CONCACAF cancantar Gasar Cin Kofin Mata
8 13 ga Mayu, 2018 Template:Country data JAM</img>Template:Country data JAM 2-0 2–2
9 25 ga Yuni 2022 Estadio Alejandro Morera Soto, Alajuela, Costa Rica  Costa Rica</img> Costa Rica 1-2 1-2 Sada zumunci

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Navboxes