Shetaye Abaa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Shetaye Abaa
Rayuwa
Haihuwa Habasha, 30 ga Yuni, 1988 (35 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Shetaye Sisay Abaa (an haife ta a ranar 30 ga Yuni 1988) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Habasha wanda ke taka leda a CBE da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Habasha.[1]

Ta ci wa Habasha kwallo a wasan neman gurbin shiga gasar cin kofin mata na Afirka a 2012 da Masar.

Ta yi wa Habasha wasa a gasar cin kofin mata ta Afirka ta 2012.[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. List of players of the 8th African Women Championship, EQUATORIAL GUINEA 2012" (PDF). cafonline.com. 2012. Archived from the original (PDF) on 22 February 2013
  2. Egypt beat Ethiopia 4-2 in Cairo". ethiopianathletics.net