TALKAM

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
TALKAM
Bayanai
Iri ma'aikata

TALKAM wani yunƙuri ne na Cibiyar Devatop don Ci gaban Afirka kuma cibiyar kare haƙƙin ɗan adam ta kan layi wanda ke ba da bayanai daban-daban da tushen bayanai game da fataucin ɗan adam da haƙƙin ɗan adam ga membobin al'umma, ƙungiyoyi, ƙwararrun ci gaba, masu fafutukar kare hakkin ɗan adam, jami'an tilasta doka, da hukumomin gwamnati.[1] [2]


Horon Da'awa[gyara sashe | gyara masomin]

Gwamnatin Amurka ta yi alƙawarin tallafawa hukumomin Najeriya kan yaƙi da bautar zamani da safarar mutane da safarar baƙin haure. A yayin wani taron da ofishin jakadancin Amurka da ke Abuja tare da hadin gwiwar cibiyar DEVALOP ta ci gaban Afrika ta shirya "TALKAM" mai taken "inganta wayar da kan jama'a kan safarar mutane da kuma ƙara samun rahotannin shari'a.[3][4]


Mobile App da lokuta[gyara sashe | gyara masomin]

Abubuwan TALKAM[gyara sashe | gyara masomin]

Haɗin kai[gyara sashe | gyara masomin]

Shirye-shiryen rediyo[gyara sashe | gyara masomin]

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Talkam.org". Talkam.org (in Turanci). Archived from the original on 2022-02-28. Retrieved 2022-03-29.
  2. "US pledges to support Nigeria's fight against modern-day slavery". Punch Newspapers (in Turanci). 2022-01-27. Retrieved 2022-03-30.
  3. "US pledges to support Nigeria's fight against modern-day slavery". Punch Newspapers (in Turanci). 2022-01-27. Retrieved 2022-03-30.
  4. "Advocacy group trains 72 Nigerians on combating GBV". The Guardian Nigeria News - Nigeria and World News (in Turanci). 2020-12-19. Retrieved 2022-03-30.