Jump to content

Tahith Chong

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tahith Chong
Rayuwa
Cikakken suna Tahith Jose Girigorio Djorkaef Chong
Haihuwa Willemstad (en) Fassara, 4 Disamba 1999 (24 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Harshen uwa Dutch (en) Fassara
Karatu
Harsuna Dutch (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Manchester United F.C.2018-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa winger (en) Fassara
Tsayi 185 cm
Tahith Chong
Tahith Chong a gaba

Tahith Jose Gregorio Djorkaeff Chong (an Haife shi 4 Disamba 1999) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Holland wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya, ko ɗan wasa ko gaba[3] don ƙungiyar Premier League Luton Town.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.