Togaba Kontiwa Komlan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Togaba Kontiwa Komlan
Rayuwa
Haihuwa Niamtougou (en) Fassara, 31 Disamba 1990 (33 shekaru)
ƙasa Togo
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Togo national under-20 football team (en) Fassara-
  Togo national under-17 football team-
Kozah Football Club Sports Association (en) Fassara2007-2009
  CS Sfaxien (en) Fassara2009-2011
  Ƙungiyar ƙwallon kafa ta Togo2010-
CF Mounana (en) Fassara2012-2013
Sime Darby F.C. (en) Fassara2013-2013
USS Kraké (en) Fassara2013-2013
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Togaba Kontiwa Komlan (an haife shi a ranar 31 ga watan Disamba, 1990 a Niamtougou ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Togo wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wasa da kungiyoyi a Togo, Tunisia, Gabon da Benin, kafin ya koma kulob din Sime Darby FC na Malaysia a shekarar 2013. [1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wa tawagar kasarsa wasa, ciki har da wasan neman gurbin shiga gasar cin kofin Afrika a shekarar 2012 da Tunisia a shekarar 2011, inda aka kore shi. [2]

Komlan ya kuma taka leda a kungiyoyin matasa na Togo da kungiyoyin 'B'.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. http://football.thestar.com.my/2013/04/16/sime-darby-put-hopes-on-new-signing-komlan/ [dead link]
  2. "Tunisian joy as Chad deny Malawi" . BBC Sport . 2011-10-08. Retrieved 2018-05-22.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]