Tommy Walter

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
kabarin edward

Thomas Edward Walter (an Haife shi Oktoba 30, 1970) mawaƙin Ba'amurke ne kuma marubucin mawaƙa, wanda aka fi sani da madadin rukunin rock ɗinsa, Waɗanda aka bari, da kuma kasancewa tsohon bassist kuma ɗaya daga cikin membobin Eels .

Shekaru na farko da Eels[gyara sashe | gyara masomin]

Tommy Walter ya girma a kauyen Westlake . Mahaifinsa matukin jirgin sama ne; mahaifiyarsa mai hidima. Mahaifinsa ya fito daga Kanada, kuma yana kusan 47 lokacin da aka haifi Tommy. Ya girma a cikin gida mai ƙanƙanta, matsakaita. Ya fara buga bass tun yana ƙarami, kuma an horar da shi bisa ƙa'idar ƙahon Faransa a kwaleji. Ya halarci Jami'ar Kudancin California, sannan Jami'ar Pacific ta biyo baya. Ya fara koyar da ka'idar kiɗan gargajiya, kuma ya yi aiki tare da mawakan yankin Los Angeles na gida.

Ya sadu da mawaƙi-mawaƙi Mark Oliver Everett (wanda aka sani da E), da Butch Norton kuma ya kafa Eels. Kafin kafuwar su, E ya riga ya fitar da faifai guda biyu da kansa, a ƙarƙashin sunan sa na harafi ɗaya, kuma an yanke sunan su don a sanya kiɗan su kusa da ayyukan solo na E. Duk da haka, a baya sun fahimci cewa akwai makada da za a sanya a tsakanin, irin su Eagles .

Haɗin gwiwarsu ya haifar da gyare-gyaren waƙoƙin da E ya rubuta a baya, da kuma ƙirƙirar sababbin abubuwa. Sun fito da kundi na farko, Beautiful Freak, a cikin 1996. Koyaya, bayan shekara guda na yawon shakatawa, Walter ya bar ƙungiyar. A cikin wata hira, ya bayyana rashin gamsuwa da halin E, da kuma asarar adadin abubuwan shigar da Butch da kansa suka yi kafin nasarar Kyakkyawan Freak.

Ba da daɗewa ba, ya kafa ƙungiyar da ake kira Metromax. Ba da daɗewa ba suka canza suna zuwa Tely, kuma sun fitar da wani kundi ta Intanet. Duk da haka, ƙungiyar ba ta sami nasara mai yawa ba, kuma nan da nan ta samo asali zuwa aikin solo na Walter, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Walter.

Tarihi[gyara sashe | gyara masomin]

Dan Adam (2001-2004)[gyara sashe | gyara masomin]

Walter, ta yin amfani da sababbin kayan aiki, da kuma waƙoƙi da dama da ya yi aiki a baya a cikin Tely da Metromax, ya haɗa, rubutawa, kuma ya saki kundin solo, Humanistic, a cikin 2001 akan Extasy Records . Yayin da suke zama ƙwaƙƙwaran ƙirƙira a bayan aikin, sauran mawaƙa sun ba da gudummawa ga aikin, kamar Angie Hart na Frente!, wanda ya rera waƙoƙin goyan baya zuwa "Farawa," "Run Your Life," "Ranar Sunny," da "Seed."

Ko da yake aikin solo ne, ya ɗauki ƙungiyar yawon shakatawa, wanda ke nuna Leah Randi da Bryan Head suna cika matsayi na bassist da mai ganga, bi da bi. Suna da balaguron nasara da yawa, suna tafiya a duk faɗin ƙasar kuma suna kan layi tare da ayyuka irin su Garbage, A Perfect Circle da Lenny Kravitz . Sun kuma bayyana akan The Late Late Show tare da Craig Kilborn da kuma bidiyo guda biyu, " Mercy Kiss ", da "The Remedy", an fito da su. Monster, wani bidiyo, ya ƙunshi hotuna da aka ɗauka yayin yawon buɗe ido, amma ba a sake shi ba tsawon shekaru, ta gidan yanar gizon MTV.

A cikin 2002 sun yi waƙar jigon don ɗan gajeren lokaci na Teletoon (kuma ana watsa shi akan MTV ) jerin rayayye na Clone High, wanda ake kira waƙar Clone High theme . Ana iya jin yawancin waƙoƙinsu a bayan fage yayin wasan kwaikwayon. Walter kuma ya bayyana kansa a cikin ɗan gajeren bayyanar a cikin wasan karshe, " Canje-canje: Kuna Samun Prom Wit Dat? " . Bayan MTV ya jefar da Clone High, duk da haka, ƙungiyar ta dakatar da yawon shakatawa.

Makamai zuwa Hakora (2005-2007)[gyara sashe | gyara masomin]

Yayin da yake ci gaba da tuntuɓar magoya bayansa da kuma kula da cat ɗinsa mara lafiya, Iggy, Walter ya fara aiki a kan kayan a cikin 'yan shekaru masu zuwa, yana shirin sakin wani kundi. Bayan da dangantakarsa ta kai ga ƙarshe, Universal ta ɗauke shi, kuma ya rubuta waƙa da yawa don kundin sa na gaba, yana ambaton rayuwarsa ta sirri, da kuma siyasa, a matsayin babban abin da ya sa ya yi farin ciki.

Haɗin kai tare da Bryan Head sau ɗaya kuma ya kawo mawaƙi Sean Woolstenhulme, Walter ya fara aiki a 2004 don yin rikodin kundi na gaba. A cikin Yuni 2005 sun fito da EP, wanda ya ƙunshi 'yan waƙoƙi daga sabon kundin tare da b-sides da demos, mai suna Reverb EP . Wannan ya biyo bayan cikakken kundin, Armed to the Teeth, a cikin Satumba 2005

A cikin Janairu 2006, Walter ya rubuta a cikin mujallarsa ta kan layi cewa Universal Records ya daina inganta kundin. Daga baya ya bar lakabin, yana mai lura da cewa Waɗanda aka watsar sun sake zama aikin mutum ɗaya. Tun daga lokacin ya ƙirƙiri ayyukan gefe guda biyu-Glacier Hiking, madadin dutsen band, da Oliver the Penguin, aikin lantarki.

Babban Kudi (2011-2012)[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 3 ga Mayu, 2011, Waɗanda aka yi watsi da su sun fito da waƙar "A cikin Silence", ana samun su a duk shagunan dijital, a matsayin na farko daga kundi mai zuwa Sublime Currency . A Yuni 7, 2011, na biyu guda, "Marigolds" da aka saki a duk dijital Stores.

A ranar 30 ga Janairu, 2012, Waɗanda aka yi watsi da su sun bayyana cewa sun sanya hannu kan sabon lakabin rikodin, Haƙori & Nail Records, kuma za a fitar da Sublime Currency a ƙarƙashin wannan lakabin. Sun kuma ambata cewa za a bayyana ranar fito da albam na uku "nan ba da jimawa ba".

An bayyana a ranar 17 ga Mayu, 2012, cewa Babban Kuɗin zai ƙunshi waƙoƙi 11. A ranar 10 ga Yuli, 2012, an bayyana cewa za a saki Sublime Currency a ranar 28 ga Agusta, 2012, kuma an nuna zane-zane na ƙarshe na kundin.

A ranar 26 ga Yuli, 2012, an fara waƙar taken kundin akan gidan yanar gizon Alternative Press '. A ranar 14 ga Agusta, 2012, an fitar da waƙar bisa hukuma a matsayin kundi na uku. [1] Washegari, waƙar "Ba a karanta ba" an yi kyauta don saukewa akan gidan yanar gizon RCRD LBL . A ranar 22 ga Agusta, 2012, waƙar "Behemoth" ta fara kan gidan yanar gizon CMJ .

An saki Sublime Currency a ranar 28 ga Agusta, 2012, kuma an fitar da bidiyon kiɗan na "Maɗaukakin Kuɗi" guda ɗaya a kan Satumba 7.

Somnambulist (2013)[gyara sashe | gyara masomin]

A Yuni 6, 2013, da watsi Pools Twitter asusun ya sanar da cewa band ta gaba LP, mai suna Somnambulist, za a saki a Yuli 2, 2013. [2] Ba da daɗewa ba, an sanar da cewa za a jinkirta album ɗin da mako guda, kuma a maimakon haka za a sake shi a ranar 9 ga Yuli, 2013. [3]

A ranar 26 ga Nuwamba, 2013, Tafkunan da aka watsar sun fitar da murfin waƙar Kirsimeti " Noel Farko " ta cikin kundi na Hype Music Presents Holidays, Vol. 1 . [4]

Album na 5 mai zuwa[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 6 ga Afrilu, 2021, Walter ya fito da kamfen na Kickstarter don yin yuwuwar kundi na 5, shekaru 8 bayan kundi na ƙarshe, Somnambulist, saboda labaran da ke bayyana cewa farfaɗowar MTV's Clone High yana kan haɓakawa, za a sake shi akan HBO Max . Kickstarter ya haɗa da bidiyo wanda ke ƙunshe da nunin faifan sauti na waƙoƙin da za a yi rikodin kundi.

Yaƙin neman zaɓe ya yi nasara samun jimlar $43,782 daga masu goyon bayan 486.

Sa'an nan, bayan wata daya zai ci gaba da canja wurin yakin zuwa Indiegogo . Nasarar ta ci gaba kuma yaƙin neman zaɓe ya samu zuwa jimlar $44,606 daga masu goyon bayan 498.

Solo[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 29 ga Yuli, 2020, Walter ya fito da kundi na kayan aiki Supraliminal akan lakabin Kiɗa na Matsayi. [5]

Hotuna[gyara sashe | gyara masomin]

Eels[gyara sashe | gyara masomin]

Bayanin Album
Kyawawan Freak
  • An Sabunta: Agusta 13, 1996
  • Label: DreamWorks Records
  • Singles: " Novocaine don Soul "," Gidan Susan ", "Rags zuwa Rags", " Ranar Sa'ar ku a Jahannama ", "Kyakkyawan Freak"

Waɗanda Aka Yashe[gyara sashe | gyara masomin]

Cikakken tsayi

  1. @AbandonedPools (August 14, 2012). "New @AbandonedPools single available today:" (Tweet). Retrieved 2012-10-25 – via Twitter.
  2. @AbandonedPools (June 6, 2013). "The new Abandoned Pools album "Somnambulist" will be released on July 2nd" (Tweet). Retrieved 2013-06-07 – via Twitter.
  3. @AbandonedPools (June 25, 2013). "Due to a technical problem, the release of the new album 'Somnambulist' will be delayed one week. It will now be out July 9th" (Tweet). Retrieved 2013-07-08 – via Twitter.
  4. @AbandonedPools (November 26, 2013). "Abandoned Pools recording of "The First Noel" now available via iTunes and Amazon. Merry Christmas" (Tweet). Retrieved 2013-12-01 – via Twitter.
  5. @TommyWalter (July 29, 2020). "New album of instrumental music, SUPRALIMINAL, out today via @PositionMusic. Artwork by @meatoes. #music #filmscore…" (Tweet) – via Twitter.