Ugochi Nwaigwe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ugochi Nwaigwe
Rayuwa
Haihuwa 3 Mayu 1993 (30 shekaru)
ƙasa Namibiya
Karatu
Makaranta Temple University (en) Fassara
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Pos Nbr
Temple Owls women's basketball (en) Fassara-
Nigeria women's national basketball team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa center (en) Fassara
Tsayi 75 in

Ugochi Nwaigwe (an haife ta a ranar 3 ga watan Mayu, shekara ta 1993) ƴar wasan ƙwallon Kwando ce ta Najeriya wadda aka haifa a Yakın Doğu Üniversitesi da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Najeriya . [1]

Ƙididdigar Wagner da Haikali[gyara sashe | gyara masomin]

Tushen [2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ta shiga gasar Afrobasket ta mata ta 2017.[3]

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. FIBA profile
  2. "NCAA Statistics". web1.ncaa.org. Retrieved 2021-06-25.
  3. "Ugo NWAIGWE at the FIBA Women's Afrobasket 2017". FIBA.basketball (in Turanci). Retrieved 2021-06-25.