Jump to content

Waleed Al-Shoala

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Waleed Al-Shoala
Rayuwa
Haihuwa 11 Nuwamba, 1998 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa

Waleed Bakhit Hamed Adam ( Larabci: وليد بخيت حامد آدم‎ ; an haife shi a ranar 11 ga watan Nuwamba shekara ta 1998), kuma aka sani da Waleed Al-Shoala ( Larabci: الشعلة‎ ), ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sudan wanda ke buga wasan gaba a ƙungiyar Al-Nahda ta Saudiyya da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Sudan .

Kididdigar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]
As of match played on 11 April 2023
Appearances and goals by club, season and competition
Club Season League National Cup CAF Confederation Cup CAF Champions League Arab Club Champions Cup Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
Al-Hilal Club (Omdurman) 2015 Sudan Premier League 2
2016 1
2017 0
2018 16
2018-19 8 8 7 4 0
2019-20 6 6 1 2 2
2020-21 8 5 1
2021-22 13 1 0
2022-23 8 1 0 0 0
Total 62 8 7 15 2 2 2
Career total 62 8 7 15 2 2 2

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
As of match played 1 January 2023
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Sudan 2015 1 0
2018 1 0
2019 3 0
2020 1 0
2021 4 0
2022 9 3
2023 4 0
Jimlar 23 3
  • Babban wanda ya zira kwallaye a gasar cin Kofin Confederation CAF : 2018–19