Jump to content

Yaren Séréré, Na Ƙasar Mali

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yaren Séréré, Na Ƙasar Mali

Wuri
Map
 16°45′04″N 2°21′54″W / 16.7511°N 2.365°W / 16.7511; -2.365
Ƴantacciyar ƙasaMali
Region of Mali (en) FassaraTimbuktu Region (en) Fassara
Cercle of Mali (en) FassaraGourma-Rharous Cercle (en) Fassara
Labarin ƙasa
Yawan fili 296 km²
Altitude (en) Fassara 260 m
Bayanan Tuntuɓa
Kasancewa a yanki na lokaci
GIdanjan Yaren Séréré, Na Ƙasar Mali
tasbiran Yaren Séréré, Na Ƙasar Mali

Séréré,yanki ne na ƙarƙara na Cercle a Gourma-Rharous a cikin yankin Tombouctou na ƙasar Mali . Cibiyar gudanarwa ( chef-lieu ) ƙauyen Madiakoye.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.