Zina Hidouri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Zina Hidouri
Rayuwa
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Zina Hidouri (Arabic) tsohuwar 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Tunisia . Ta taka leda a matsayin mai gaba kuma ta jagoranci tawagar mata ta Tunisia.

Ayyukan kulob din[gyara sashe | gyara masomin]

Hidouri ya buga wa Tunis Air Club da AS Banque de l'Habitat wasa a Tunisia.[1][2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Hidouri ta buga wa Tunisia a babban matakin a lokacin gasar cin kofin mata ta Afirka biyu (2012 da 2014).[3]

Manufofin kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Sakamakon da sakamakon sun lissafa burin Tunisia na farko

A'a. Ranar Wurin da ake ciki Abokin hamayya Sakamakon Sakamakon Gasar Tabbacin.
1
14 Fabrairu 2014 Cibiyar Horar da Al Ahly, 6th Oktoba City, Misira  Misra
1–0
3–0
cancantar gasar cin kofin mata ta Afirka ta 2014
2
1 ga Maris 2014 Filin wasa na 15 ga Oktoba, Bizerte, Tunisia
2–1
2–2
[4]

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Equipe Nationale Féminine Seniors Stage du 17 au 21/10/2011". Archived from the original on 29 October 2011. Retrieved 24 March 2024.
  2. "Tunisia (Women) 2012/13". rsssf. Retrieved 8 August 2021.
  3. "Football féminin : Eliminatoires - Championnat d'Afrique « aller » (Guinée Equatoriale 2012)". Maghress (in Faransanci). 16 January 2012. Retrieved 9 August 2021.
  4. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named CAF