Jump to content

Ƙungiyar Ƴan Sintirin Musulmai

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ƙungiyar Ƴan Sintirin Musulmai
Sanbon din Hisbah
Ƙungiyar Ƴan Sintirin Musulmai

Ƙungiyar ƴan Sintirin Musulmi wasu gungun Musulman Burtaniya ne waɗanda suka yi yunƙurin kafa Shari'ar Musulunci a wasu sassan ƙasar Ingila. Ƙungiyar ta yin fim ɗin abubuwan da suke yi kuma suka saka su a YouTube. Sun kai hari ga mutanen da ke shan giya ko kwayoyi, karuwai, da mutanen da suke tsammanin ' ƴan luwadi ne ko kuma ba sa saka tufafi da yawa.[1] An kama maza biyar a matsayin wani ɓangare na bincike a cikin ƙungiyar.

  1. Muslim patrols" target drinkers and gays in London". The Observers.