Ƙungiyar Ceton Kan Mu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Ceci Kan mu shine sunan ƙungiyar masu fafutuka da aka shirya don wayarda kan jama'a game da sauyin yanayi a duniya. Su ne masu shirya wasannin kiɗe-kiɗe na Live Earth na Yuli 2007.

An kafa ƙungiyar ta Kevin Wall, kuma ya haɗa da a matsayin manyan abokan tarayya tsohon Mataimakin Shugaban Amurka Al Gore, Alliance for Climate Protection, MSN da Control Room, Kamfanin samar da kiɗe-kiɗe da ke samar da Live Earth.[ana buƙatar hujja]</link>

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Gaskiya mara dadi
  • Hurricane Katrina
  • Aiki akan sauyin yanayi
  • Kyoto Protocol
  • Siyasar dumamar yanayi

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]