Jump to content

AS police (Niamey)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
AS police
Bayanai
Iri ƙungiyar ƙwallon ƙafa
Ƙasa Nijar
Mulki
Hedkwata Niamey
Tarihi
Ƙirƙira 1993

Association ƙungiyar 'yan sanda ta Sportive, wacce aka fi sani da AS Police, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce ta ƙungiyar Nijar da ke Yamai kuma rundunar 'yan sandan Nijar ta ɗauki nauyinta. An kafa ta a cikin 1993, AS 'yan sanda sun lashe gasar firimiya ta Nijar da kuma gasar cin kofin Nijar sau biyu a 2008.[1]

Nasarorin da aka samu[gyara sashe | gyara masomin]

2008.
  • Kofin Niger : 1
2008.

Ayyukan a gasar CAF[gyara sashe | gyara masomin]

  • CAF Champions League : Fitowa 1
2009 - Zagaye na Farko
  • CAF Confederation Cup : 1 bayyanar
2022 - Zagaye na Farko

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]