Jump to content

Abdel-Wahed Al-Sayed

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abdel-Wahed Al-Sayed
Rayuwa
Haihuwa Tala (en) Fassara, 3 ga Yuni, 1977 (47 shekaru)
ƙasa Misra
Harshen uwa Egyptian Arabic (en) Fassara
Karatu
Harsuna Larabci
Egyptian Arabic (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Zamalek SC (en) Fassara1997-20145042
  Egypt men's national football team (en) Fassara2003-2013380
Misr Lel Makkasa SC (en) Fassara2014-2015120
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Nauyi 79 kg
Tsayi 187 cm
Abdul wahid

Abdel-Wahed El-Sayed Abdel-Wahed Masoud ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Masar mai ritaya wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron gida.[1]

Zamalek

  • Gasar Premier ta Masar (3): 2000–01, 2002–03, 2003–04
  • Super Cup na Masar (2): 2001, 2002
  • Kofin Masar (5): 1998–99, 2001–02, 2007–08, 2013, 2014
  • Gasar Cin Kofin Afirka (1): 2000
  • Gasar Zakarun Afirka (1): 2002
  • Super Cup na Afirka (1): 2003
  • Gasar Cin Kofin Afro-Asiya (1): 1997
  • Gasar Zakarun Ƙwallon Ƙwallon Ƙasa (1): 2003
  • Kofin Super Cup na Masar (1): 2003

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Gasar Cin Kofin Afirka (2): 2006, 2010
  • Mafi kyawun mai tsaron ragar Masar a shekarar 2003.
  • Mafi kyawun mai tsaron raga a Afirka a shekarar 2002 CAF Champions League .[2]
  1. MTN Player Profile[dead link]
  2. "2010 Africa Cup of Nations Angola: Finalists: Egypt" (PDF). CAF. 10 January 2010. p. 7. Archived from the original (PDF) on 15 February 2010.