Abdoul Karim Cissé

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abdoul Karim Cissé
Rayuwa
Haihuwa Ivory Coast, 20 Oktoba 1985 (38 shekaru)
ƙasa Ivory Coast
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Sporting Club de Gagnoa (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

Abdoul Karim Cissé (an haife shi a 20 ga watan Oktoba 1985) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida SC Gagnoa da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast .

Sana'a/Aiki[gyara sashe | gyara masomin]

An naɗa Cissé a matsayin mafi kyawun ɗan wasa na watan don Associationungiyar des Footballeurs Ivoiriens a cikin Maris 2015.

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Domin ya zama na uku a Gasar Cin Kofin Kasashen Afirka na 2016, Cissé ya ceci bugun fanariti biyu don hana Guinea yin nasara a wasan.

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

  • 1x Association des Footballeurs Ivoiriens Player of the Month

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]