Abdourahmane Ndiaye (mai wasan ƙwallon ƙafa)
Appearance
Abdourahmane Ndiaye (mai wasan ƙwallon ƙafa) | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 31 Disamba 1996 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Abdourahmane Ndiaye (an haife shi a ranar 31 ga watan Disamba shekara ta 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke buga wasan tsakiya a Faransa. Championnat National 2 club Stade Briochin .
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Ndiaye ya taimaka wa Pau FC samun ci gaba zuwa Ligue 2, kuma ya tsawaita kwantiraginsa da su a ranar 6 ga watan Yuni na shekara ta 2020. [1] Ya fara wasansa na farko tare da Pau a cikin rashin nasara da ci 3-0 a gasar Ligue 2 a hannun Valenciennes FC a ranar 22 ga watan Agusta 2020. [2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Mercato - Pau prolonge Abdourahmane Ndiaye, Yankuba Jarju et Romain Bayard". MaLigue2. 6 July 2020.
- ↑ "Valenciennes vs. Pau - 22 August 2020 - Soccerway". Soccerway.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Abdourahmane Ndiaye at Soccerway
- Eurosport Profile