Jump to content

Abubakar Kani Faggo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abubakar Kani Faggo
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

11 ga Yuni, 2019 -
District: Shira/Giade
Rayuwa
Haihuwa 1965 (60/61 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa
Imani
Jam'iyar siyasa All Progressives Congress

Abubakar Kani Faggo ɗan siyasan Najeriya ne. Ya taɓa zama memba mai wakiltar mazaɓar Shira/Giade a majalisar wakilai . [1] [2]

Rayuwar farko da aikin siyasa

[gyara sashe | gyara masomin]

An haifi Abubakar Kani Faggo a shekarar 1965 sannan kuma ɗan asalin jihar Bauchi ne . Ya gaji Adamu Gurai kuma an zaɓe shi a shekarar 2019 a matsayin ɗan majalisar tarayya mai wakiltar mazaɓar Shira/Giade. [1] [2]

  1. 1 2 "Candidates - Voter - Validating the Office of the Electorate on Representation". orderpaper.ng. Retrieved 2025-01-05. Cite error: Invalid <ref> tag; name ":0" defined multiple times with different content
  2. 1 2 "Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org (in Turanci). Retrieved 2025-01-05. Cite error: Invalid <ref> tag; name ":1" defined multiple times with different content