Jump to content

Agony of Christ (fim)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Agony of Christ (fim)
Asali
Lokacin bugawa 2009
Asalin suna Agony of Christ
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Ghana
Characteristics
Genre (en) Fassara thriller film (en) Fassara
Harshe Turanci
Direction and screenplay
Darekta Frank Rajah Arase

Agony of Christ fim ne na ƙasar Ghana na 2009 wanda Frank Rajah Arase ya jagoranta.[1]

Wani matashi ya gudu daga ƙauyensu saboda wata limamin gargajiya ta buƙaci a kashe shi. Kiristoci da suka horar da shi ilimin Kiristanci ya cece shi kuma ya sake haifuwa. Ya koma ƙauyensu inda suke masu bautar kananan alloli. Ayyukansa na mai da kowa da kowa a ƙauyen ya zama Kirista, firist ɗin ƙasar ya ci tura, wadda ba ta ƙyale hakan ta faru ba don haka ta sa shi yaƙi na ruhaniya.[2]

  • Majid Michel
  • Nadia Buari
  • Kofi Adjorlo
  • Eddie Nartey
  • Nan Hayford
  • Solomon Sampah
  • Yvonne Okoro
  • Kofi Adjorlo
  • Samuel Nii Odoi Mensah
  • Yarima David Osei
  1. nollywoodreinvented (2012-11-02). "Agony of the Christ". Nollywood Reinvented (in Turanci). Retrieved 2021-01-29.
  2. Francis Addo, Francis. "Agony Of The Christ' Premiered". Modern Ghana. Francis Addo. Retrieved 8 November 2018.