Ahmad Ihwan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ahmad Ihwan
Rayuwa
Haihuwa Indonesiya, 27 ga Janairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
PSPS Riau (en) Fassara-
Persija Jakarta (en) Fassara2011-201210
Persiwa Wamena (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Ahmad Ihwan (an haife shi a watan Maris 27, shekarar 1993) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar Semen Padang ta La Liga 2 .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Sriwijaya[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu a Sriwijaya don taka leda a La Liga 2 a kakar 2019, Ihwan ya ci kwallaye 10 a wasanni 24.

Badak Lampung[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu kan Badak Lampung don taka leda a gasar La Liga 2 a kakar 2020. An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga Maris 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An watsar da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga Janairu 2021.

PSIM Yogyakarta[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu Ihwan don PSMS Medan don taka leda a La Liga 2 a kakar 2022-23 . Ya buga wasansa na farko a gasar a ranar 30 ga Agusta 2022 a wasan da suka yi da PSKC Cimahi a filin wasa na Si Jalak Harupat, Soreang .

PSMS Medan[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin 2021, Ahmad Ihwan ya rattaba hannu kan kwangila tare da kulob din Indonesiya Liga 2 PSIM Yogyakarta . Ya buga wasansa na farko na gasar a ranar 26 ga Satumba a cikin rashin nasara da ci 1-0 da PSCS Cilacap a filin wasa na Manahan, Surakarta .

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]