Jump to content

Alex Murphy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alex Murphy
Rayuwa
Haihuwa 25 ga Yuni, 2004 (20 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Alex Murphy (an haife shi 25 ga Yuni 2004) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ireland wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na Newcastle United. Shi matashin ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Jamhuriyar Ireland. Da farko ɗan wasan baya na tsakiya, zai kuma iya taka leda a matsayin ɗan wasan hagu.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.