Alexander Isak

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alexander Isak
Rayuwa
Haihuwa Solna Municipality (en) Fassara, 21 Satumba 1999 (24 shekaru)
ƙasa Sweden
Harshen uwa Swedish (en) Fassara
Karatu
Harsuna Swedish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AIK Fotboll (en) Fassara2016-20172410
  Borussia Dortmund (en) Fassara2017-201950
  Sweden national association football team (en) Fassara2017-4210
  Real Sociedad (en) Fassara2019-ga Augusta, 202210533
Willem II (en) Fassara2019-20191613
Newcastle United F.C. (en) Fassaraga Augusta, 2022-3820
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 14
Nauyi 70 kg
Tsayi 192 cm
Kyaututtuka
IMDb nm11686914

Alexander Isak Alexander Isak haifaffen 21 Satumba 1999) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Sweden wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba don ƙungiyar Premier League Newcastle United da Sweden ta ƙasa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]