Alfred Mothoa
Alfred Mothoa | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Hammanskraal (en) , 16 Disamba 1989 (35 shekaru) |
ƙasa | Afirka ta kudu |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | cricketer (en) |
Alfred Mothoa (an haife shi a ranar 16 ga watan Disambar 1989), ɗan wasan kurket ne na ƙasar Afirka ta Kudu. An saka shi cikin ƙungiyar wasan kurket ta Arewa don gasar cin kofin Afirka T20 na 2015 . [1] A cikin Yunin 2018, an naɗa shi a cikin ƙungiyar don ƙungiyar Titans don lokacin 2018 – 2019. [2]
A cikin Satumbar 2018, an ba shi suna a cikin tawagar Titans don 2018 Abu Dhabi T20 Trophy . A wata mai zuwa, an naɗa shi a cikin tawagar Jozi Stars don bugu na farko na gasar Mzansi Super League T20. Ya kasance jagoran haɗin gwiwar wicket-taker don Titans a cikin 2018-2019 CSA 4-Day Franchise Series, tare da korar 21 a cikin wasanni takwas.[3]
A cikin Satumbar 2019, an ba shi suna a cikin tawagar Limpopo don 2019–2020 CSA Lardin T20 Cup . A cikin Afrilun 2021, an ba shi suna a cikin 'yan wasan Free State 's, gabanin lokacin wasan kurket na 2021-2022 a Afirka ta Kudu.[4]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Northerns Squad / Players – ESPNcricinfo. Retrieved 31 August 2015.
- ↑ "Multiply Titans Announce Contracts 2018-19". Multiply Titans. Archived from the original on 16 June 2018. Retrieved 16 June 2018.
- ↑ "4-Day Franchise Series, 2018/19 - Titans: Batting and bowling averages". ESPN Cricinfo. Retrieved 31 January 2019.
- ↑ "CSA reveals Division One squads for 2021/22". Cricket South Africa. Archived from the original on 20 April 2021. Retrieved 20 April 2021.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Alfred Mothoa at ESPNcricinfo