Jump to content

Alhaji Idi Farouk

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alhaji Idi Farouk
Rayuwa
Haihuwa jihar Kano, 1949 (74/75 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa
Employers Air Force Institute of Technology (Nigeria)
Jihar Kaduna

Alhaji Idi Farouk (an haife shi ranar 14 ga watan Maris, 1949) ɗan siyasan Najeriya ne kuma tsohon Darakta Janar na Hukumar Kula da Kasa (NOA).[1]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Alhaji Idi Farouk (an haife shi a ranar 14 ga watan Maris na shekara ta 1949) ɗan siyasan Najeriya ne kuma tsohon Darakta Janar na Hukumar Kula da Kasa (NOA).