Alonso Mariscal

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alonso Mariscal
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Suna Alonso (en) Fassara
Shekarun haihuwa 1914
Wurin haihuwa Mexico
Lokacin mutuwa 31 ga Janairu, 1959
Sana'a competitive diver (en) Fassara
Wasa diving (en) Fassara
Alonso acikin tawagan wasan su na polo

Alonso Mariscal Abascal (ranar 25 ga watan Janairun shekara 1914 – ranar 31 ga watan Janairun shekara ta 1959) ɗan ƙasar Mexico ne. Ya yi takara a gasar tseren mita 3 ta maza a gasar Olympics ta bazarar 1932. Shi ɗan'uwan ƴan wasan Olympics Antonio Mariscal, Federico Mariscal, da Diego Mariscal. [1]

Bayanan kula[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Alonso Mariscal". Olympics at Sports-Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from the original on 2016-12-04. Retrieved 13 May 2020.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]