Amado Diallo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Amado Diallo
Rayuwa
Haihuwa 13 ga Yuni, 1981 (42 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
ASC Yakaar (en) Fassara2005-2006165
JS Massira (en) Fassara2007-2007153
MC Oujda2008-2008102
FUS de Rabat (en) Fassara2009-200931
JS Massira (en) Fassara2009-200994
Henan F.C. (en) Fassara2010-201040
Al-Suwaiq Club (en) Fassara2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Amadou Diallo (an haife shi ranar 13 ga watan Yunin 1981 a Sakal) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal a halin yanzu yana taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Omani Al-Nasr.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wasa a ƙungiyoyi da dama a Morocco kamar Mouloudia Oujda da Chabab Massira. An tabbatar da shi a gidan yanar gizon Henan Construction cewa ya kammala canja wurin zuwa Henan a ranar 12 ga watan Fabrairun 2010.[1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2011-07-22. Retrieved 2023-03-21.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Amado Diallo at FootballDatabase.eu