Amiche da morire

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Amiche da morire
Asali
Lokacin bugawa 2013
Asalin suna Amiche da morire
Asalin harshe Italiyanci
Ƙasar asali Italiya
Characteristics
Genre (en) Fassara comedy film (en) Fassara
During 103 Dakika
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Giorgia Farina (en) Fassara
Marubin wasannin kwaykwayo Giorgia Farina (en) Fassara
Fabio Bonifacci (en) Fassara
'yan wasa
Samar
Editan fim Marco Spoletini (en) Fassara
Director of photography (en) Fassara Maurizio Calvesi (en) Fassara
Kintato
Narrative location (en) Fassara Sisiliya
External links

Amiche da morire ( Abokai don Mutuwa Don ) fim ne mai ban dariya na blackasar Italiya na Giorgia Farina [it] rubuta kuma ta ba da umarni .

Makirci[gyara sashe | gyara masomin]

Gilda, Olivia da Crocetta mata uku ne da ke zaune a wani ƙaramin tsibiri na Sicily. Matan suna ƙoƙari su rayu kamar yadda zasu iya: Gilda tana aiki ne a matsayin mai kira-ga mawadata maza na tsibirin da kuma masu zuwa yawon buɗe ido lokaci-lokaci, Olivia tana da aure tare da mafi kyawun mazaje a cikin gari, masunci wanda baya shakkar ko yaushe yana aiki, yayin da Crocetta is a spinster and jinx, yana kawo mummunan sa'a ga duk namijin da ya aure ta. Ba da daɗewa ba ƙaddarar makoma ta kasance yayin da matan uku, a dare ɗaya, suka tafi kogon tsibiri, saboda suna zargin cewa Rocco, mijin Olivia, zai sadu da wata ƙaunatacciyar ƙaunata a can. A zahiri Rocco ɗan fataucin ne, wanda ke ƙoƙarin ɓoye ganimar a cikin kogon. Olivia ta harbe mijinta har lahira lokacin da ya bayyana cewa bai kula da ita ba, kuma matan uku sun yanke shawarar sanya gawar ta bace, kuma su rike kudin, amma ba da daɗewa ba 'yan sanda da abokan aikin Rocco suka saka hanya. A zahiri, maza ba sa son abin da yawa game da mutuwar Rocco, maimakon neman ganimar da matan suka yi.

'Yan wasa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Claudia Gerini : Gilda
  • Cristiana Capotondi : Olivia
  • Sabrina Impacciatore : Crocetta
  • Vinicio Marchioni : Sufeto Nico Malachia
  • Marina Confalone : Donna Rosaria
  • Corrado Fortuna : Lorenzo
  • Antonella Attili : Miss Zuccalà
  • Lucia Sardo : Uwar Crocetta

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]