Andoni Iraola

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Andoni Iraola
Rayuwa
Haihuwa Usurbil unax (en) Fassara, 22 ga Yuni, 1982 (41 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Antiguoko (en) Fassara1998-1999
  Athletic Club (en) Fassara1999-2000
CD Baskonia (en) Fassara2000-2001354
  Spain national under-18 football team (en) Fassara2001-200110
  Athletic Bilbao B (en) Fassara2001-20037915
  Athletic Club (en) Fassara2003-201551038
  Spain national under-21 association football team (en) Fassara2003-200310
  Basque Country regional football team (en) Fassara2003-201390
  Spain national association football team (en) Fassara2008-201170
  New York City FC (en) Fassara2015-2016400
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Lamban wasa 15
Nauyi 74 kg
Tsayi 1.82 m

Andoni Iraola Andoni Iraola Sagarna haifaffen 22 ga Yuni 1982) ƙwararren manajan ƙwallon ƙafa ne kuma tsohon ɗan wasa wanda shine manajan ƙungiyar Premier League ta AFC Bournemouth.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]