Andries Gous

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Andries Gous
Rayuwa
Haihuwa Welkom (en) Fassara, 24 Nuwamba, 1993 (30 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a cricketer (en) Fassara

Andries Gous (an haifeshi ranar 24 ga watanNuwamba 1993) ɗan wasan cricket ne na Afirka ta Kudu. An haɗa shi cikin ƙungiyar cricket ta Free State don gasar cin kofin Afirka T20 na 2015.[1] A cikin watan Agustan 2017, an ba shi suna a cikin ƙungiyar Jo'burg Giants don farkon kakar T20 Global League. A wata mai zuwa, ya zira ƙwallaye a ƙarni na Free State a wasan kusa da na ƙarshe na gasar cin kofin Afirka T20 na 2017 da Namibia.[2]

A cikin Satumbar 2018, an sanya sunan Gous a cikin 'yan wasan Free State don gasar cin kofin T20 na Afirka ta 2018 . Shi ne wanda ya jagoranci gudun hijira na Free State a gasar, tare da gudanar da 155 a wasanni hudu. A cikin Satumbar 2019, an ba shi suna a cikin 'yan wasan Jihar Kyauta don Gasar Cin Kofin Lardin T20 na 2019-20 CSA .[3]

A cikin Afrilun 2021, Gous ya koma Amurka bayan sanya hannu kan yarjejeniyar shekaru uku don buga wasan kurket. A cikin watan Yunin 2021, an zaɓi shi don shiga cikin Gasar Cricket ta Ƙananan Ƙwallon ƙafa a Amurka sakamakon daftarin 'yan wasan.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Free State Squad / Players – ESPNcricinfo. Retrieved 31 August 2015.
  2. "Gous & Mogotsi bulldoze Free State into Africa T20 Cup final". Cricket South Africa. Archived from the original on 25 September 2017. Retrieved 25 September 2017.
  3. "Free State Announces Provincial T20 Squad". Cricket South Africa. Retrieved 10 September 2019.[permanent dead link]
  4. "All 27 Teams Complete Initial Roster Selection Following Minor League Cricket Draft". USA Cricket. Retrieved 11 June 2021.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Andries Gous at ESPNcricinfo