Armando Juan Mañé

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Armando Juan Mañé
Rayuwa
Haihuwa Mongomo (en) Fassara, 19 Satumba 1991 (32 shekaru)
ƙasa Gini Ikwatoriya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Armando Juan Mañé Evian Mokuy (an haife shi a ranar 19 ga watan Satumba 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Equatoguine wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a Kwalejin Wasannin Cano da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Equatorial Guinea.[1][2]

Aikin kulob/Ƙungiya[gyara sashe | gyara masomin]

Mañé ya taka leda a Atarfe Industrial CF, CD Churriana de la Vega CF da La Bañeza FC a Spain, da USV Eichgraben a Austria da Cano Sport Academy a Equatorial Guinea.[3]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Mañé ya fara buga wasansa na farko a Equatorial Guinea a ranar 23 ga Maris 2022, wanda ya fara a wasan sada zumunci da Guinea-Bissau da ci 0-3.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Armando Juan Mañé at LaPreferente.com (in Spanish). Retrieved 23 March 2022.
  2. "Armando Juan Mane Evian Mokuy". Austrian Football Association (in German). Retrieved 23 March 2022.
  3. Tabla de Goleadores–1ª ANDALUZA SENIOR, Grupo 4–Temporada 2015-2016". Royal Andalusian Football Federation (in Spanish). Retrieved 24 March 2022.
  4. Tabla de Goleadores – 1ª ANDALUZA SENIOR, Grupo 4 – Temporada 2015-2016" . Royal Andalusian Football Federation (in Spanish). Retrieved 24 March 2022.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]