Astou Ngom

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Astou Ngom
Rayuwa
Haihuwa 6 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Senegal
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Astou Ngom (an haife ta a ranar 6 ga watan Maris na shekara ta 1994) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Senegal wacce ke taka leda a matsayin mai gaba ga AS Cherbourg Football da ƙungiyar mata ta Senegal .

Ayyukan kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Ngom ya buga wa ASC Médiour wasa a Senegal da kuma AS Beauvais Oise da Cherbourg a Faransa.[1][2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ngom ta buga wa Senegal a babban matakin a lokacin gasar cin kofin mata ta Afirka ta 2014 . [3][4]

Bayanan da aka ambata[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Jeux africains : 24 Lionnes convoquées pour affronter l'Egypte" (in Faransanci). 2 March 2015. Retrieved 23 March 2022.
  2. "Féminines : Astou Ngom quitte l'ASBO" (in Faransanci). Retrieved 23 March 2022.
  3. "Competitions - AWC 2014 Qualifiers (2014) - Match Details". Confederation of African Football. 24 May 2014. Archived from the original on 6 October 2014. Retrieved 23 March 2022.
  4. "Competitions - AWC 2014 Qualifiers (2014) - Match Details". Confederation of African Football. 8 June 2014. Archived from the original on 6 October 2014. Retrieved 23 March 2022.