Atanas Tasholov
Appearance
Atanas Tasholov | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Bulgairiya, 9 Satumba 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Atanas Tasholov ( Bulgarian </link> ; an haife shi a ranar 9 ga watan Satumba shekarar 1998) ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Bulgaria wanda a halin yanzu yake taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Krumovgrad . [1]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 9 ga watan Disamba shekarar 2016, Tasholov ya fara bugawa Botev Plovdiv a cikin 0-4 a waje da Neftochimic, yana zuwa a madadin Yaya Meledje . A ranar 16 ga watan Yuni shekarar 2017, ya sanya hannu kan kwangilarsa na farko na ƙwararru kuma an aika shi a kan lamuni ga Maritsa Plovdiv . A watan Yuni shekarar 2018, an ba shi rance ga Nesebar .
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Atanas Tasholov at Soccerway
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Atanas Tasholov at Soccerway