Augustine Randolf ne adam wata
Appearance
Augustine Randolf ne adam wata | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 2001 (22/23 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Augustine Randolf (an haife shi a ranar 26 ga watan Maris shekarar 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ghana wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ghana ta Karela United .
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Randolf ya bugawa Bechem United kafin ya koma Karela United. Ya buga wasanni 10 na gasar a gasar Premier ta Ghana ta shekarar 2019–20 . A watan Satumba na shekarar 2020, ya rattaba hannu kan yarjejeniyar shekaru 3 tare da kulob din Karela United na yankin Yammacin Gaban gasar Premier ta Ghana ta Shekarar 2020-21 . [1]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs named:0
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Augustine Randolf at Global Sports Archive