Aurélio Buta
Appearance
![]() | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
![]() | |||||||||||||||||||||||
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Aurélio Gabriel Ulineia Buta | ||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Angola, 10 ga Faburairu, 1997 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Portugal | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Portuguese language | ||||||||||||||||||||||
Ƴan uwa | |||||||||||||||||||||||
Ahali |
Leonardo Buta (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Portuguese language | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 172 cm |

Aurélio Buta Aurélio Gabriel Ulineia Buta (an haife shi 10 ga Fabrairu 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama ko reshe na dama na ƙungiyar Bundesliga Eintracht Frankfurt. An haife shi a Angola, matashi ne na kasa da kasa a Portugal.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Benfica B 1-1 Cova da Piedade". ForaDeJogo. 6 August 2016. Retrieved 9 August 2016.
- ↑ Rechtsback Aurélio Buta nieuw bij Great Old Archived 19 November 2018 at the Wayback Machine Royal Antwerp F.C. (in Dutch
- ↑ Wayback Machine
- ↑ OFICIAL: Antuérpia confirma Aurélio Buta
- ↑ urélio Buta signs with the Eagles". eintracht.de. 3 June 2022. Retrieved 3 June 2022.